Izmir Ödemiş ട്രെയിൻ ഷെഡ്യൂൾ 2019: TCDD Taşımacılık A.Ş. ഇസ്മിറിനും ഒഡെമിസിനും ഇടയിൽ ഇത് എല്ലാ ദിവസവും 7 പരസ്പര ഫ്ലൈറ്റുകൾ നടത്തുന്നു. İzmir-നും Ödemiş-നും ഇടയിലുള്ള റോഡ് നവീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങളെത്തുടർന്ന് വർദ്ധിച്ച ഫ്ലൈറ്റുകളിൽ Ödemiş-ലെ പൗരന്മാർ ഉയർന്ന തലത്തിലുള്ള താൽപ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചു. Ödemiş നിവാസികൾ അവരുടെ യാത്രകൾക്കായി ട്രെയിനുകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു എന്നതും ഒരു വസ്തുതയാണ്, ഈ ലൈനിലെ ട്രെയിൻ സർവീസുകളുടെ എണ്ണം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ TCDD Taşımacılık A.Ş. യെ നിർബന്ധിക്കുന്നു.
ചുവടെയുള്ള പട്ടികയിൽ കാണാൻ കഴിയുന്നതുപോലെ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഇസ്മിർ ഓഡെമിസ് ട്രെയിൻ സമയങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ലേഖനത്തിൽ നിങ്ങൾ അറിയേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ ഞങ്ങൾ പങ്കിടും. Ödemiş-İzmir ട്രെയിൻ സേവനങ്ങൾ റീജിയണൽ ട്രെയിൻ ക്ലാസിലായതിനാൽ, TCDD Taşımacılık A.Ş. യുടെ വെബ്സൈറ്റിൽ നിന്നോ മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷനിൽ നിന്നോ ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ സാധ്യമല്ല.
ട്രെയിൻ ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന ദിവസം തന്നെ നടത്തുന്നു, പിന്നീടുള്ള തീയതികളിൽ നിങ്ങൾക്ക് ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാൻ കഴിയില്ല. അതിനാൽ, നിങ്ങൾ യാത്ര ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന ട്രെയിൻ പുറപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ് നിങ്ങൾക്ക് സ്റ്റേഷനുകളിൽ വന്ന് സ്റ്റേഷൻ ടിക്കറ്റ് ഓഫീസുകളിൽ നിന്ന് ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാം.
ഇസ്മിറിൽ നിന്ന് (ബാസ്മാൻ സ്റ്റേഷൻ) ട്രെയിനുകളുടെ പുറപ്പെടൽ സമയം 06:20, 09:20, 12:30, 15:05, 17:05, 20:30, 22:05 എന്നിവയാണ്, കൂടാതെ Ödemiş ൽ നിന്നുള്ള അനുബന്ധ ട്രെയിനുകളുടെ പുറപ്പെടൽ സമയം (Ödemiş City) 05:20, 07:05, 08:45, 12:00, 14:50, 17:55, 19:50 എന്നിവയാണ്.
ഇസ്മിറിൽ നിന്ന് ഒഡെമിസിലേക്കുള്ള ആദ്യ ട്രെയിൻ 06:20 നും അവസാന ട്രെയിൻ 22:05 നും ബസ്മാൻ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് പുറപ്പെടും. Ödemiş-ൽ നിന്ന് ഇസ്മിർ ദിശയിലേക്കുള്ള ആദ്യ ട്രെയിനിന്റെ പുറപ്പെടൽ സമയം 05:20 ആണ്, അവസാന ട്രെയിൻ 19:50-ന് പുറപ്പെടും.
ഇസ്മിർ ഒഡെമിസ് ശരാശരി യാത്രാ സമയം 2 മണിക്കൂർ 10 മിനിറ്റ്ഡി.
ഇസ്മിർ ഒഡെമിസ് ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷനുകൾ
ഇസ്മിറിനും ഒഡെമിസിനും ഇടയിൽ ഓടുന്ന ട്രെയിനുകളുടെ റൂട്ടുകളിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്നു. 22 സ്റ്റേഷനുകളും സ്റ്റോപ്പുകളും ഇവയാണ്:
- ഇസ്മിർ (ബാസ്മാൻ),
- ഗാസിമിർ,
- അദ്നാൻ മെൻഡറസ് (വിമാനത്താവളം),
- മെൻഡർ,
- ബീറ്റ്റൂട്ട്,
- ടോർബാലി,
- ഗുർഗുർ,
- തസ്കെസിക്,
- അരിക്ബാസി,
- തണ്ണിമത്തൻ കൂടെ,
- എലിഫ്,
- ഫുരുൻലു,
- തഴച്ചുവളരുന്നത്,
- ബയിന്ദിർ വൊക്കേഷണൽ സ്കൂൾ,
- യാകാക്കോയ്,
- ഫോർക്ക്,
- പിനാർലി സ്റ്റേഷൻ,
- ദെരെബാസി,
- ഡോയ്റാൻലി,
- ആദ്യ ലീഡ്,
- ഒഡെമിസ് ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷൻ
- ഒഡെമിസ് സിറ്റി
ഇസ്മിർ ഒഡെമിസ് ട്രെയിൻ ടൈംസ്
സ്റ്റേഷൻ | ഇസ്മിർ ഒഡെമിസ് ലൈൻ ട്രെയിനുകൾ | ||||||
1. ട്രെയിൻ | 2. ട്രെയിൻ | 3. ട്രെയിൻ | 4. ട്രെയിൻ | 5. ട്രെയിൻ | 6. ട്രെയിൻ | 7. ട്രെയിൻ | |
ഇസ്മിർ (ബാസ്മാൻ) | 06:20 | 09:20 | 12:30 | 15:05 | 17:05 | 20:30 | 22:05 |
ഗജിഎമിര് | 06:39 | 09:39 | 12:49 | 15:25 | 17:25 | 20:49 | 22:25 |
എ മെൻഡറസ് എയർപോർട്ട് | 06:44 | 09:44 | 12:54 | 15:31 | 17:31 | 20:54 | 22:30 |
തച്ചുകൊന്നാലും | 06:48 | 09:48 | 12:58 | 15:36 | 17:36 | 20:58 | 22:34 |
മധുരക്കിഴങ്ങുചെടി | 07:02 | 10:02 | 13:12 | 15:50 | 17:51 | 21:12 | 22:48 |
സഞ്ചി | 07:14 | 10:15 | 13:24 | 16:05 | 18:03 | 21:24 | 23:00 |
ഗുർഗുർ | x | x | 13:32 | x | 18:11 | x | x |
തസ്കെസിക് | 07:23 | x | 13:35 | x | 18:14 | 21:33 | x |
അരിക്ബാസി | 07:29 | 10:29 | 13:41 | 16:19 | 18:20 | 21:39 | 23:14 |
തണ്ണീര്മത്തന് | 07:35 | 10:35 | 13:47 | 16:25 | 18:26 | 21:45 | 23:20 |
എലിഫ്ലി | 07:38 | x | 13:50 | x | 18:29 | x | x |
ഫുരുൻലു | 07:41 | x | 13:53 | 16:30 | 18:32 | x | x |
വലിയതോതിലുള്ള | 07:46 | 10:43 | 13:58 | 16:35 | 18:40 | 21:53 | 23:28 |
ബയിന്ദിർ വൊക്കേഷണൽ സ്കൂൾ | 07:50 | 10:47 | x | 16:39 | x | x | x |
യാകാക്കോയ് | 07:53 | x | 14:04 | x | 18:46 | x | x |
മുള്ക്കരണ്ടി | 07:57 | 10:52 | 14:08 | 16:48 | 18:50 | 22:01 | 23:36 |
പിണർലി സ്റ്റോപ്പ് | 08:01 | x | 14:12 | x | 18:54 | x | x |
ഡെറെബാസി | 08:06 | x | 14:17 | x | 18:59 | x | x |
ദൊയ്രന്ലി | 08:10 | x | 14:21 | x | 19:03 | x | x |
ആദ്യ ലീഡ് | 08:15 | 11:05 | 14:26 | 17:01 | 19:08 | 22:14 | 23:49 |
ഒഡെമിസ് ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷൻ | 08:23 | 11:13 | 14:34 | 17:09 | 19:16 | 22:22 | 23:57 |
ഒഡെമിസ് സിറ്റി | 08:28 | 11:18 | 14:39 | 17:14 | 19:21 | 22:27 | 00:02 |
ശ്രദ്ധിക്കുക: അവസാന നിരയിലെ ഏഴാമത്തെ ട്രെയിൻ വാരാന്ത്യങ്ങളിൽ (വെള്ളി, ശനി, ഞായർ) മാത്രമേ പ്രവർത്തിക്കൂ.
Ödemiş İzmir (Basmane) ട്രെയിൻ ടൈംസ്
സ്റ്റേഷൻ | Ödemiş İzmir ലൈൻ ട്രെയിനുകൾ | ||||||
1. ട്രെയിൻ | 2. ട്രെയിൻ | 3. ട്രെയിൻ | 4. ട്രെയിൻ | 5. ട്രെയിൻ | 6. ട്രെയിൻ | 7. ട്രെയിൻ | |
ഒഡെമിസ് സിറ്റി | 05:20 | 07:05 | 08:45 | 12:00 | 14:50 | 17:55 | 19:50 |
ഒഡെമിസ് ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷൻ | 05:24 | 07:09 | 08:49 | 12:04 | 14:54 | 17:59 | 19:54 |
ബെയ്റ്റിക്കോയ് | 05:29 | x | x | x | x | 18:04 | x |
ആദ്യ ലീഡ് | 05:35 | 07:18 | 08:58 | 12:13 | 15:04 | 18:10 | 20:04 |
ദൊയ്രന്ലി | 05:40 | x | x | 12:18 | x | 18:15 | x |
ഡെറെബാസി | 05:44 | x | x | 12:22 | x | 18:19 | x |
പിണർലി സ്റ്റോപ്പ് | 05:49 | 07:29 | x | 12:27 | x | 18:24 | x |
മുള്ക്കരണ്ടി | 05:53 | 07:33 | 09:11 | 12:31 | 15:24 | 18:28 | 20:17 |
യാകാക്കോയ് | 05:58 | x | x | 12:36 | x | 18:33 | x |
ബയിന്ദിർ വൊക്കേഷണൽ സ്കൂൾ | 06:01 | 07:40 | 09:17 | x | 15:30 | 18:36 | 20:23 |
വലിയതോതിലുള്ള | 06:05 | 07:47 | 09:21 | 12:41 | 15:34 | 18:41 | 20:30 |
ഫുരുൻലു | 06:10 | 07:52 | 09:26 | 12:46 | 15:39 | 18:46 | 20:35 |
എലിഫ്ലി | 06:13 | 07:55 | x | 12:49 | x | 18:49 | x |
തണ്ണീര്മത്തന് | 06:16 | 07:58 | 09:31 | 12:52 | 15:44 | 18:52 | 20:40 |
അരിക്ബാസി | 06:22 | 08:04 | 09:37 | 12:58 | 15:50 | 18:58 | 20:46 |
തസ്കെസിക് | 06:28 | 08:10 | x | 13:04 | x | 19:04 | x |
ഗുർഗുർ | 06:31 | x | x | x | x | 19:07 | x |
സഞ്ചി | 06:39 | 08:24 | 09:51 | 13:16 | 16:04 | 19:16 | 21:01 |
മധുരക്കിഴങ്ങുചെടി | 06:50 | 08:37 | 10:02 | 13:27 | 16:15 | 19:27 | 21:12 |
തച്ചുകൊന്നാലും | 07:05 | 08:52 | 10:16 | 13:41 | 16:29 | 19:41 | 21:27 |
എ മെൻഡറസ് എയർപോർട്ട് | 07:09 | 08:56 | 10:20 | 13:45 | 16:33 | 19:45 | 21:32 |
ഗജിഎമിര് | 07:14 | 09:01 | 10:26 | 13:50 | 16:38 | 19:50 | 21:38 |
ഇസ്മിർ (ബാസ്മാൻ) | 07:33 | 09:19 | 10:45 | 14:09 | 16:57 | 20:09 | 21:57 |
ശ്രദ്ധിക്കുക: അവസാന നിരയിലെ ഏഴാമത്തെ ട്രെയിൻ വാരാന്ത്യങ്ങളിൽ (വെള്ളി, ശനി, ഞായർ) മാത്രമേ പ്രവർത്തിക്കൂ.
ഇസ്മിർ ഒഡെമിസ് ട്രെയിൻ മാപ്പ്
ഈജിയൻ റീജിയണൽ ട്രെയിനുകളുടെ മാപ്പ്
ഇസ്മിർ ഒഡെമിസ് ട്രെയിൻ ടിക്കറ്റ് വില
എല്ലാ ദിവസവും പരസ്പരം ഓടുന്ന ട്രെയിനിൽ ഓൺലൈനായി വാങ്ങലും റിസർവേഷനും സാധ്യമല്ല. നിങ്ങൾക്ക് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ നിന്ന് ദിവസവും ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാം. ഒരാൾക്ക് പുൾമാൻ സീറ്റ് ടിക്കറ്റ് നിരക്ക് £ 13,5ആണ്
TCDD വിവരങ്ങളും റിസർവേഷൻ ഫോണുകളും:
ടിക്കറ്റ് ഓഫീസ് ടെലിഫോൺ നമ്പറുകളും ടിക്കറ്റുകൾ വിൽക്കുന്ന റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനുകളുടെ പ്രവൃത്തി സമയവും.
IZമിർ ബസ്മനെ സ്റ്റേഷൻ
ഫോൺ: 0232 484 86 38 ഡെസ്ക് – (07.00 – 21.30)
ബേദിർ സ്റ്റേഷൻ
ഫോൺ: 0232 581 30 56 – (05.45 – 20.45)
ടോർബാലി സ്റ്റേഷൻ
ഫോൺ: 0232 856 16 30 – (06.00 – 21.30)
ഓഡെമിസ് സ്റ്റേഷൻ (നഗരം):
ഫോൺ: 0232 545 14 98 – (04.45 – 18.00)
അഭിപ്രായമിടുന്ന ആദ്യയാളാകൂ