ലേക്സ് എക്സ്പ്രസ് ടൈംടേബിൾ സ്റ്റോപ്പുകളും മാപ്പും: ഇസ്പാർട്ട-ഇസ്മിർ (ബാസ്മാൻ) ലൈനിൽ എല്ലാ ദിവസവും പരസ്പരം സർവീസ് നടത്തുന്ന ലേക്സ് എക്സ്പ്രസ്, 262 യാത്രക്കാരുടെ ശേഷിയുള്ള 4 വാഗണുകളുടെ സെറ്റുകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. 25 ഒക്ടോബർ 2019-ന് ഇസ്പാർട്ട ഇസ്മിർ ലൈനിൽ യാത്ര ആരംഭിക്കുന്ന ലേക്സ് എക്സ്പ്രസ്, മെഡിറ്ററേനിയനും ഈജിയനും തമ്മിലുള്ള യാത്രകളിൽ ഒരു പ്രധാന ആവശ്യം നിറവേറ്റും.
ലേക്സ് എക്സ്പ്രസ് 25.10.2019-ന് ബസ്മാനിനും ഇസ്പാർട്ട ബസ്മാനിനും ഇടയിൽ യാത്ര ആരംഭിക്കും. ബസ്മാനിൽ നിന്ന് 22:30 നും ഇസ്പാർട്ടയിൽ നിന്ന് 22:00 നും ട്രെയിൻ പുറപ്പെടും. ട്രെയിൻ ഓർഗനൈസേഷൻ ഒരു 15400 സീരിയൽ DMU സെറ്റാണ്, കൂടാതെ 1-ഉം 2-ഉം വാഗണുകൾ നമ്പറില്ലാത്ത, 3-ഉം 4-ഉം വാഗൺ നമ്പറുകളായി വിൽപ്പനയ്ക്ക് വെക്കും.
ലേക്സ് എക്സ്പ്രസ് സ്റ്റോപ്പുകൾ
ട്രെയിൻ, ടോർബാലി, സെലുക്ക്, ഒർതക്ലാർ, അയ്ഡൻ, നാസിലി, ഗോൺകാലി, ഡെനിസ്ലി, ദിനാർ, ഗുമുസ്ഗൺ 30 സ്റ്റോപ്പുകളിൽ യാത്രക്കാർ കയറുകയും ഇറങ്ങുകയും ചെയ്യും.
- ഇസ്മിർ (ബാസ്മാൻ)
- അദ്നാൻ മെൻഡറസ് എയർപോർട്ട്
- സഞ്ചി
- തെപെകൊയ്
- Selcuk
- പൈൻ അശേരാപ്രതിഷ്ഠയും
- പങ്കാളികൾ
- Germencik
- ഇ̇ന്ചിര്ലിഒവ
- ബൗദ്ധിക
- പവലിയൻ
- സുല്തംഹിസര്
- അത്ച
- നജില്ലി
- കുയുചക്
- ഹൊര്സുംലു
- ബുഹര്കെംത്
- സരയ്കൊയ്
- ഗോങ്കാലി
- ഡെനിസ്ലി
- കാക്ലിക്ക്
- ബൂത്ത്
- അർബർ
- ദജ്ക്ıര്ı
- ദിനാർ
- കാരകുയു
- കെച്̧ഇബൊര്ലു
- Gümüşgün (ബസ്) - BURDUR (ബസ്)
- ബോസനോനു
- ISPARTA
തടാകങ്ങൾ എക്സ്പ്രസ് മാപ്പ്
ലേക്സ് എക്സ്പ്രസ് ടിക്കറ്റ് വിലകൾ
ഇസ്മിറിനും (ബാസ്മാനെ) ഇസ്പാർട്ടയ്ക്കുമിടയിലുള്ള ലേക്സ് എക്സ്പ്രസുമായുള്ള യാത്രയുടെ വില ഒരാൾക്ക് ആണ്. £ 50.
തടാകങ്ങൾ എക്സ്പ്രസ് ടൈംടേബിൾ
ഇസ്മിർ ഇസ്പാർട്ട തടാകങ്ങൾ എക്സ്പ്രസ് ടൈംടേബിൾ
ഇത് എല്ലാ ദിവസവും 22:30 ന് ഇസ്മിർ ബസ്മാൻ ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് പുറപ്പെടുന്നു.
സ്റ്റേഷന്റെ പേര് | നിലപാട് (മിനിറ്റ്) |
വേര്പാട് വരവ് |
ഇസ്മിർ (ബാസ്മാൻ) | 22:30 | |
ഗജിഎമിര് | ||
അദ്നൻമെൻഡറസ് എയർപോർട്ട് | 1 | 22:55 |
സഞ്ചി | 2 | 23:24 |
തെപെകൊയ് | 2 | 23:30 |
Selcuk | 1 | 23:58 |
പൈൻ അശേരാപ്രതിഷ്ഠയും | 1 | 00:12 |
പങ്കാളികൾ | 2 | 00:34 |
Germencik | 1 | 00:45 |
ബുദ്ധിജീവി | 2 | 01:07 |
പവലിയൻ | 1 | 01:27 |
സുല്തംഹിസര് | 1 | 01:38 |
അത്ച | 1 | 01:44 |
നജില്ലി | 2 | 01:56 |
കുയുചക് | 1 | 02:07 |
ഹൊര്സുംലു | 1 | 02:19 |
ബുഹര്കെംത് | 5 | 02:35 |
സരയ്കൊയ് | 1 | 02:50 |
ഗോങ്കാലി | 1 | 03:07 |
ഡെനിസ്ലി | 15 | 03:33 |
കാക്ലിക്ക് | 1 | 04:15 |
ബൂത്ത് | 2 | 04:33 |
അർബർ | 1 | 04:41 |
ദജ്ക്ıര്ı | 1 | 04:59 |
ദിനാർ | 2 | 05:42 |
കാരകുയു | 1 | 05:59 |
കെച്̧ഇബൊര്ലു | 1 | 06:20 |
ഗുമുസ്ഗുൻ | 2 | 06:32 |
ബോസനോനു | 1 | 06:49 |
ISPARTA | 07:01 |
ഇസ്പാർട്ട ഇസ്മിർ തടാകങ്ങൾ എക്സ്പ്രസ് ടൈംടേബിൾ
ഇത് എല്ലാ ദിവസവും 22:00 ന് ഇസ്പാർട്ട ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് പുറപ്പെടുന്നു.
സ്റ്റേഷൻ | നിലപാട് (മിനിറ്റ്) |
വേര്പാട് വരവ് |
---|---|---|
ISPARTA | 22:00 | |
ബോസനോനു | 1 | 22:13 |
ഗുമുസ്ഗുൻ | 2 | 22:31 |
കെച്̧ഇബൊര്ലു | 1 | 22:42 |
കാരകുയു | 2 | 23:05 |
ദിനാർ | 2 | 23:24 |
ദജ്ക്ıര്ı | 2 | 00:06 |
അർബർ | 1 | 00:24 |
ബൂത്ത് | 1 | 00:31 |
കാക്ലിക്ക് | 2 | 00:49 |
ഡെനിസ്ലി | 14 | 01:42 |
ബ്രേക്ക്-സ്റ്റോപ്പ് | 1 | 01:54 |
ഗോങ്കാലി | 1 | 01:56 |
സരയ്കൊയ് | 1 | 02:13 |
ബുഹര്കെംത് | 5 | 02:32 |
ഹൊര്സുംലു | 1 | 02:44 |
കുയുചക് | 2 | 02:56 |
നജില്ലി | 2 | 03:08 |
അത്ച | 2 | 03:20 |
സുല്തംഹിസര് | 1 | 03:26 |
പവലിയൻ | 2 | 03:37 |
ബൗദ്ധിക | 3 | 03:59 |
ഇ̇ന്ചിര്ലിഒവ | 1 | 04:09 |
Germencik | 1 | 4:21 |
പങ്കാളികൾ | 2 | 04:33 |
പൈൻ അശേരാപ്രതിഷ്ഠയും | 1 | 04:52 |
Selcuk | 1 | 05:06 |
തെപെകൊയ് | 1 | 05:32 |
സഞ്ചി | 1 | 05:36 |
അദ്നൻമെൻഡറസ് എയർപോർട്ട് | 1 | 06:08 |
ഗജിഎമിര് | 06:15 | |
IZMIR (ബാസ്മാൻ) | 06:33 |
അഭിപ്രായമിടുന്ന ആദ്യയാളാകൂ